การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก มรภ.อุบลราชธานี
นางนิธิวดี ตั้งจันทร์สุข ผู้อำนวยการสำนักงานอธิการบดี พร้อมด้วยบุคลากรสำนักงานอธิการบดี ร่วมต้อนรับคณะผู้บริหารและบุคลากรจากมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้การบริหารงานมหาวิทยาลัย ด้านบริหารงานบุคคล งานบริหารทั่วไป งานพัสดุ งานการเงินและบัญชี และหน่วยตรวจสอบภายใน เมื่อวันศุกร์ที่ 17 พฤศจิกายน 2566 ณ ห้องประชุม SLB 603 ชั้น 6 อาคารเรียนรวมสังคมศาสตร์ โดยมีรองศาสตราจารย์ ดร.อรสา จรูญธรรม อธิการบดี กล่าวต้อนรับคณะศึกษาดูงานดังกล่าว
![LINE_ALBUM_2023.11.17_๒๓๑๑๑๗_134](http://pres.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.17_๒๓๑๑๑๗_134.jpg)